Faɗa zuwa gaba tare da Popcorn Popper ta atomatik.
Shin kun kasance marasa lafiya kuma kun gaji tare da jiran tanda ta microwave don yin duk lokacin da kuke son popcorn? Shigar da popcorn popcorn ta atomatik, daidai da samfurin SUNZEE injin auduga mai kyau. Wannan na'urar da aka yanke a yanzu ta zama na'urar dole ne a kowane gida, da kuma dalilai.
Yi bankwana da jakunkunan popcorn da suka kone kuma sannu da zuwa ga kwayayen kwaya da suka tashi lokaci guda, daidai da Injin alewa auduga babba SUNZEE ta haɓaka. Za a iya ceton ku ta lokacin popcorn ta atomatik, ƙoƙari, da kuɗi. Za ku so fim mai sabon popcorn a cikin mintuna., Yana da arha samun kernels da yawa fiye da daren popcorn da aka riga aka rigaya.
Ƙirƙirar popcorn popper ta atomatik ta ɗauki popcorn tasowa har zuwa gabaɗayan matakin sabo ne, iri ɗaya da na SUNZEE. injin alewa injin alewa. Yana amfani da iska mai zafi wanda ke yawo daidai gwargwado, don haka kowane kwaya yana fitowa zuwa inganci. Kallon yana taimaka maka don tabbatar da cewa ba a buƙatar maiko ko mai, yana sa abun ciye-ciye ya fi koshin lafiya kuma ya ragu.
Ga iyayen da ake samu a kasuwa, babu shakka aminci shine babban batun da ya zo da gaske ga kayan aikin dafa abinci, da kuma zafi sabo mai yin popcorn SUNZEE ta kera. Ana samar da popcorn popper ta atomatik tare da fasalulluka na aminci don hana konewa ko raunin da ya faru na bazata. An yi abubuwan da aka gyara daga kayan aiki na sama kuma ba su da BPA. Hakanan zaka iya samun ma'auni akan zafin jiki da yawan zafin jiki.
Tare da popcorn popper na atomatik na iya zama mara ƙarfi kamar 1-2-3, kama da samfurin SUNZEE kamar ƙwararriyar injin alewa auduga. Kawai zuba kernels zuwa na'urar, canza shi, kuma jira popcorn ya tashi. Yana da sauki haka. Kuna iya haɗa da man shanu ko kayan yaji yayin da kuke fitowa don dandanon da aka keɓance. Na'urar ta zo tare da jagorar mai amfani, wasu samfuran suna da koyawa shirin bidiyo don dacewa.
Cibiyar masana'antu Shenze popcorn ta atomatik fiye da murabba'in murabba'in 11,000. suna da ƙungiyar RD mai ma'aikata sama da 30, galibi waɗanda suka kammala karatun digiri a Jami'ar Fasaha ta Kudancin China, waɗanda ke da ƙwarewar haɓaka fasahar haɓaka fasahar sama da shekaru ashirin a wannan fanni. An kafa kamfaninmu a cikin shekara. Kamfaninmu ya ƙware ne a cikin RD, sabis da siyar da injunan siyarwa ta atomatik da kayan aikin da aka keɓance, kazalika da cikakkun hanyoyin sarrafa kansa.
Ƙungiyarmu na ƙwararrun injiniyoyi na iya ba da tallafin duniya 24/7 duk mako. Duk wani lokaci da wurin da kuke, idan dai abokin ciniki yana cikin sha'awar, za su iya samun damar samun damar tallafin fasaha da sauri da taimako tare da matsaloli. Muna ba da goyon baya ga kowane yanayi don tabbatar da saurin amsawa, ingantaccen bayani ga shigarwa da ƙaddamarwa, amfani da samfur don batutuwa daban-daban, don nuna amincewa ga popper popcorn ta atomatik na samfuranmu da samar da sabis na abokin ciniki tare da saman layin Mun himmatu. don ƙetare tsammanin abokin ciniki kuma ga duniya don ba da sabis na abokin ciniki mafi girma bayan tallace-tallace.
Mun fitar da kayayyaki sama da kasashe 100, mun ba abokan ciniki fiye da 20,000 suka tara labaran nasarar arziki. Mun ba da kasuwancin girman masana'antu da yawa, kuma mun sami amincewar abokan ciniki saboda ingancin samfuranmu, sabis na gaggawa da kuma daidaitaccen fahimtar bukatun abokan ciniki. za su ci gaba da ainihin manufar bayar da ingantattun sabis na mafita waɗanda za su iya yin popper popcorn ta atomatik da buƙatu daban-daban na kasuwar duniya.
kamfanin da aka bayar da ISO9001, CE SGS certifications daga ISO9001, CE SGS. Muna da fiye da 100 haƙƙin mallaka da aka gane a matsayin "High-tech sha'anin a atomatik popcorn popperProvince". An aika kayayyakin zuwa kasashe sama da 100 a duniya. Hakanan muna riƙe takaddun takaddun duniya da yawa, gami da CE, CB CQC ROHS FDA NAMA FCC IC ROHS CSA SAA PSE KC UKCA LBGF da sauransu.