Karamin Auduga Candy Maker, Mai Dadi da Amintacce Ƙirƙiri
Shin kuna rashin lafiya kuma kun gaji da siyan alewar auduga mai tsada a wuraren baje koli da jigo? Kuna so ku kawo jin daɗin alewar auduga zuwa gidanku, amma ku damu da amincin injunan auduga na gargajiya? Dubi sabon mai kera alawar auduga, da samfurin SUNZEE kamar su injin popcorn mai zafi da sabo. Yana nuna ƙananan girmansa da kyawawan siffofi.
Mai yin ɗan ƙaramin auduga ba zai zama mai araha kawai ba, amma kuma yana da sauƙin amfani, yana mai da shi babban gidajen saka hannun jari ga ƙananan masana'antu, kama da masana'antar alewa floss maker SUNZEE ne suka ƙirƙira. Girman girman sa yana da sauƙin kiyayewa. Hakanan iyawar sa yana haifar da samuwa ga yara su saya ta amfani da kuɗin kansu.
Karamin mai yin alewa na auduga yana sanye da kayan tsaro wanda ya sa ya zama babban zaɓi ga iyalai sabanin injinan alewa na gargajiya, da kuma na SUNZEE. auduga alewa flower inji. Harsashin sa na filastik yana ƙonewa da gangan, haka kuma injin ɗin yana kashewa ta atomatik idan ta yi zafi sosai. Ta hanyar tabbatar da aminci, iyaye da yara za su iya tare su ji daɗin yin alewar auduga ba tare da damuwa game da haɗari ba.
Mun fahimci damuwar iyaye game da ƙyale yara suyi amfani da kayan lantarki amma ƙaramin mai yin alewar auduga an yi shi da aminci a cikin zuciyar ku, kamar dai kasuwanci popcorn yin inji da SUNZEE. An ƙirƙira shi don ya zama mara wahala don aiwatarwa kuma yana da aminci ga yara su yi amfani da su tare da kulawar manya yayin da zai iya yin zafi ga taɓawa yayin amfani.
Yin amfani da ƙaramin mai yin alewa auduga abu ne mai sauƙi kuma mai daɗi, iri ɗaya da SUNZEE's kasuwanci popcorn kayan aiki. Kawai toshe na'urar a cikin tashar lantarki kuma kunna ta. Jira kayan aiki don dumama zuba cikin sukari. Taimaka wa haɗe-haɗe da cones na auduga, murɗa sukarin a kan mazugi don samar da alewar auduga na musamman.
sama da ƙwararrun injiniyoyi 30 waɗanda ke ba da tallafin bayan-tallace-tallace a duniya. 24/7 sabis mara yankewa. Komai lokacin da kuke, idan dai abokan ciniki abin da ake bukata, za su iya samun damar taimakon ƙwararru a cikin tallafin fasaha da mafita na matsala. bayar da duk-duka goyon bayan yanayi don tabbatar da sauri amsa da ingantaccen bayani ga shigarwa da kuma auduga candy maker mini, samfurin amfani da yawa al'amurran da suka shafi, nuna amincewa da ingancin samfurin abokin ciniki sabis tare da wani babban matakin da hankali da muka sadaukar domin wuce tsammanin abokan ciniki. fadin duniya. Muna ba da sabis na abokin ciniki mai girma bayan tallace-tallace.
kamfanin da aka bayar da ISO9001, CE SGS certifications daga ISO9001, CE SGS. Muna da fiye da 100 hažžožin da aka gane a matsayin "High-tech sha'anin a auduga alewa maker miniProvince". An aika kayayyakin zuwa kasashe sama da 100 a duniya. Hakanan muna riƙe takaddun takaddun duniya da yawa, gami da CE, CB CQC ROHS FDA NAMA FCC IC ROHS CSA SAA PSE KC UKCA LBGF da sauransu.
An samu nasarar siyar da samfuran sama da ƙasashe 100 a duniya tare da abokan ciniki sama da 20,000 waɗanda ke tara shari'o'in cin nasara. sun yi hidima ga masana'antu masu yawa da kuma kamfanoni masu girma, kuma sun sami amincewar abokan cinikinmu tare da samfurori masu inganci, sabis na sana'a, cikakkiyar fahimtar bukatun abokan ciniki. za ta ci gaba da burin ci gaba da yin gyare-gyaren auduga kadan na ba da sabis na samfurori masu inganci waɗanda ke biyan buƙatu daban-daban na kasuwannin duniya.
Kamfanin masana'antar Shenze yana da yanki sama da murabba'in murabba'in 11,000. Muna da ƙungiyar RD mai ma'aikata fiye da 30, yawancin waɗanda suka kammala karatunsu daga masana'antar kere kere kere kere kere kere kere na auduga ta Kudancin China suna da haɓaka fasahar fasaha fiye da kwata na ƙarni a fagen. An kafa kamfanin a cikin shekara ta 2015. Kasuwancin mu ya ƙware a RD, tallace-tallace da na'urorin sayar da sabis na samar da sabis wanda ke tattare da kuma samar da kayan aiki na al'ada, da kuma cikakkun mafita na atomatik.