Candy na auduga wani ɗanɗano ne mai daɗi da aka yi daga sigar spun wanda ya wanzu muddin kowa zai iya tunawa kuma yanzu, ba zai ƙara mutuwa ba a duniyar injinan siyarwa! Hoto kawai kuna iya samun shagon alewa a yatsanku tare da latsa maɓallin! A wannan karon, za mu nutse cikin sararin samaniyar masana'antu waɗanda ke kera waɗannan dodanni masu ci-gaba ta hanyar sabunta masana'antar tallace-tallace tare da sanya alewa su isa.
Masu kera injunan siyar da alawar auduga sun riga sun kan gaba a nan tare da sabbin injinan da ke ba da wata hanya ta daban. Waɗannan injunan suna da sauri kuma waɗanda ma, waɗannan suna da fasalin zamani waɗanda zaku iya sarrafa su cikin sauƙi. Ƙirƙirar injunan siyar da kayan kwalliyar auduga mafi inganci da ƙoƙarin shiga kasuwa tare da ƙira mara kyau kamfanoni ne kamar Gold Medal Products Co. da VendEver.
Saurin ci gaba fiye da ƙarni guda, kuma injunan sayar da alewa auduga sun zo kan hanya. Kwanaki sun daɗe da zub da ƙwaƙƙwaran ƙwaƙƙwaran ɗan leƙen auduga da hannu. A yau, ci gaban fasaha da aikin injiniya sun sanya injinan zamani su zama mafi wayo, sauri da dorewa. Hakanan za su iya taimaka muku yin daɗin ɗanɗanon ɗanɗanon auduga daban-daban cikin sauƙi, suna mai da shi jin daɗi a tsakanin kowane nau'in zaki mai ɗaci.
Wanda ke kan gaba wajen kera wasu daga cikin wadannan injinan auduga shi ne Gold Medal Products Co., wanda ya samo asali tun 1931. Wannan kamfani ne da ya yi fice a harkar sayar da alewa. Haka abin yake tare da VendEver, wanda kuma yana ba da sabuwar fasahar ƙirƙirar alewa na auduga wanda masu hayar hayar galibi suna samun abokantaka da mai amfani da kashi 100 cikin ɗari.
Zane da Injiniyan Kera injin siyar da alewar auduga ba ƙaramin abu ba ne, yana ɗaukar tunani da yawa don injiniyan hanyar da za ta iya samun nasarar samar da batches masu inganci ko hidima yadda ake so. Masu kera suna amfani da kayan ƙima kamar bakin karfe da robobi masu inganci wajen gina waɗannan injinan, suna tabbatar da dorewa da amincin su. Muna gudanar da gwaje-gwaje masu tsauri don tabbatar da cewa alewar auduga ta fito daidai kuma nan da nan lokacin da kuka danna maɓallin ku kawai.
Na'urorin sayar da alewa na auduga sun yi nisa daga asalinsu na asali; don jin daɗin yadda sabbin abubuwa da ingancin waɗannan abubuwan al'ajabi na zamani suka ci gaba, a cikin kansa, labari ne mai ban mamaki. Tare da ingantacciyar ƙira don jin daɗin mai amfani da kuma sabbin ƙonawa, injuna daga irin su Gold Medal Products Co. da VendEver suna canza hoton ho-hum yayin da suke ba da alewa ta hanyoyin sanyaya fiye da yawancin na'urorin sayar da kayayyaki na gargajiya sun sami damar. amfani! To ƙirƙira waɗannan injunan ban tsoro yana nufin samun kanku cikin gajimare mai laushi na alewa auduga yanzu ya zama mai sauƙi kamar kowane abu!
Kamfanin yana da masana'antun masana'antar siyar da alewa auduga ISO9001, CE SGS takaddun shaida daga ISO9001, CE SGS. kuma suna da haƙƙin mallaka sama da 100. An san su a matsayin babban kamfani na fasaha a lardin Guangdong. An fitar da kayayyakin zuwa kasashe sama da 100 a duniya. Har ila yau, suna da adadin takaddun shaida na duniya, ciki har da CE, CB CQC ROHS FDA NAMA FCC IC ROHS CSA SAA PSE KC UKCA LBGF da dai sauransu.
kayayyakin da aka fitar da su sama da kasashe 100, sun yi hidima fiye da abokan ciniki 20,000 sun tara labaran nasara da yawa. suna da injin siyar da alewa auduga a faɗin masana'antu iri-iri da kamfanoni masu girma dabam, kuma sun sami girmamawa da amincewar abokan ciniki tare da samfuran inganci, sabis na ƙwararru daidai fahimtar bukatun abokin ciniki. za ta yi ƙoƙari don ci gaba da ainihin manufarmu ta samar da ingantattun ayyuka da samfurori don biyan bukatun kasuwannin duniya.
Ɗauki fiye da 30 gogaggun injiniyoyi bayan-tallace-tallace suna ba da sabis na sa'o'i 24 mara yankewa. Injin siyar da kayan kwalliyar auduga mai sana'antasteam yana samuwa ga abokan ciniki kowane lokaci a ko'ina lokacin da suke buƙata. Garantin Sabis na Duk-Weather zai tabbatar da cewa abokan ciniki sun sami taimako na gaggawa, da ingantaccen bayani ga shigarwa da ƙaddamar da na'urar, da aikace-aikacen sa a cikin matakai daban-daban. tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarin gwiwa a cikin ingancin samfurin da sabis na matakin da aka bayar, kamfanin zai samar da babban ingancin taimakon abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.
Shenze cibiyar masana'antu ce wacce ke rufe 11,000 ta mamaye mita. Bugu da ƙari, sami ƙungiyar RD da ta ƙunshi ma'aikata fiye da 30 waɗanda suka sauke karatu daga Jami'ar Fasaha ta Kudancin China kuma suna da gogewar aiki fiye da shekaru 20 a fannin haɓaka fasaha a cikin wannan fanni. An kafa shi a cikin 2015, mu ƙwararre ne a cikin sabis na RD, kulawar tallace-tallace na injunan siyar da kayan kwalliyar auduga na samar da injunan siyarwa. Muna ba da mafi yawan injuna na musamman da jimlar mafita ta atomatik.