inji auduga alewa gwani

Ɗayan da aka fi so na masu sha'awar zaƙi a ko'ina da kuma mahimmancin gaskiya ko abincin carnival - alewa auduga. Shagon alewa na iya yin wani injin alewa auduga. An ƙirƙiri na'ura ta hanyar da za ta iya samun babban adadin alewar auduga don haka ya zama cikakke ga liyafa da kowane irin lokatai. Bincika waɗannan injinan alewa guda goma mafi kyau don kasuwancin ku:

Kayayyakin Lambun Zinare 3024 Breeze Cotton Candy Machine - Mafi kyawun Lutu Yana da sauƙin ɗauka, kuma tare da ikon da zai iya samar da abinci huɗu a cikin minti ɗaya. An yi wannan injin daga bakin karfe wanda ke ba da dorewa da mafi kyawun dacewa ga manyan abubuwan da suka faru.

Paragon Classic Floss Cotton Candy Machine: Ƙananan Kasuwancin da aka fi so

Paragon Classic Floss Cotton Candy Machine: Mafi dacewa ga ƙananan kasuwanci, wannan na'ura na iya fitar da abinci 200 a kowace awa. Ɗaya daga cikin wannan dalilin da ya sa ya shahara shi ne cewa ƙirar sa da tsarin sa sun kasance cikakke Ta Duka hanyoyi, salon a matsayin abin dogara.

Clevr Large Commercial Cotton Candy Machine: Motarsa ​​mai ƙarfi na iya yin hidima 3 a cikin minti ɗaya har ma ya haɗa da fis ɗin da aka gina don hana lalacewa saboda zazzaɓi. Cikakken ginin sa na bakin karfe shima yana nufin dadewa da dogaro.

Me yasa SUNZEE ƙwararren alewa auduga inji?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu