Shin kuna son ɗaukar yammacin fim ɗin ku zuwa matakin ku kuma yana gaba? Kada ku duba fiye da masana'antar popcorn na fim, iri ɗaya da na SUNZEE karamin mai yin alewa auduga. Wannan na'urar kuma tana da sabbin gogewar wasan kwaikwayo na fim daidai da gidan ku.
Ba wai kawai masana'antar popcorn na fina-finai ke yin abun ciye-ciye ba kuma ya dace da maraice na fim, amma yana da fa'idodi kaɗan, iri ɗaya tare da injin auduga mai sarrafa kansa da SUNZEE. Da fari dai, yana da sauri da sauƙi don amfani. Kuna iya samun sabon popcorn mai zafi a cikin 'yan mintuna kaɗan. Abu na biyu, yana yiwuwa a sami jimlar adadin man shanu da kayan yaji akan popcorn ɗin ku, wanda ya sa ya zama zaɓi mai kyau fiye da popcorn na gidan wasan kwaikwayo. A ƙarshe, hanya ce kuma tana da kyau adana kuɗi. Kuna iya manta da tafiye-tafiyen da za a iya farashin gidan wasan kwaikwayo na fim don abun ciye-ciye.
Mai sana'ar fim ɗin popcorn kayan aiki ne kawai wanda ke kawo fasaha kuma yana haɓaka gidan ku, kama da samfurin SUNZEE kamar. babban injin popcorn. Yana da zane kuma an daidaita shi yana aiki duka kuma yana da kyan gani. Har ila yau, na'urar tana da siffofi na musamman, kamar motsa jiki kuma yana da mahimmanci wanda ke tabbatar da cewa popcorn ɗinku yana da kyau a rufe da kayan yaji da man shanu.
Tsaro tabbas abin damuwa ne kuma yana da girma musamman lokacin aiki tare da na'urori masu zafi, kamar su injin popcorn don kasuwanci SUNZEE ta kawo. Mai ƙirƙira fim ɗin popcorn yana da ƴan fasalulluka na aminci don tabbatar tare da tabbatarwa cewa zaku iya amfani da shi. Yana da hannu kuma yana jure zafi yana tsayawa sanyi don taɓawa, yana hana konewar haɗari. Kayan aiki sun zo tare da kashewa kuma an sarrafa shi ta atomatik wanda ke kunna da zarar an gama popcorn, yana rage yuwuwar zafi ko wuta.
Yin amfani da salon fim ɗin popcorn abu ne mai sauƙi da ban mamaki, da kuma na SUNZEE lafiyayyen inji popcorn. Da farko, ƙara kernel ɗin popcorn ɗin ku zuwa na'urar. Na gaba, canza shi kuma jira popcorn ya fara fitowa. Bayan an gama popcorn, sai ki yayyafa shi tare da kayan kamshin da kuka fi so. A ƙarshe, ji daɗin daɗin daɗinku da popcorn kuma yana da sabo.
sun sayar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 100, sun ba da sabis fiye da abokan ciniki 20,000 kuma an rubuta labarai iri-iri masu nasara. ayyuka da kayayyakin da yawancin masana'antun fina-finai popcorn ke amfani da su, daga kananun kasuwanci zuwa manyan. sun sami amincewar abokan cinikinmu ta hanyar samfura masu inganci, sabis na ƙwararrun mu, da ingantaccen fahimtar bukatun su. Za mu ci gaba a nan gaba don kiyaye ainihin manufarmu don samar da ingantattun ayyuka da samfura don biyan buƙatun daban-daban na kasuwar duniya.
kamfanin da aka bayar da ISO9001, CE SGS certifications daga ISO9001, CE SGS. Har ila yau, muna da fiye da 100 haƙƙin mallaka da aka gane a matsayin "High-tech Enterprise in movie style popcorn makerProvince". An aika kayayyakin zuwa kasashe sama da 100 a duniya. Hakanan muna riƙe takaddun takaddun duniya da yawa, gami da CE, CB CQC ROHS FDA NAMA FCC IC ROHS CSA SAA PSE KC UKCA LBGF da sauransu.
Cibiyar masana'anta Shenze salon fim ɗin popcorn sama da murabba'in murabba'in 11,000. suna da ƙungiyar RD mai ma'aikata sama da 30, galibi waɗanda suka kammala karatun digiri a Jami'ar Fasaha ta Kudancin China, waɗanda ke da ƙwarewar haɓaka fasahar haɓaka fasahar sama da shekaru ashirin a wannan fanni. An kafa kamfaninmu a cikin shekara. Kamfaninmu ya ƙware ne a cikin RD, sabis da siyar da injunan siyarwa ta atomatik da kayan aikin da aka keɓance, kazalika da cikakkun hanyoyin sarrafa kansa.
ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi suna ba da tallafin duniya 24/7 kwana bakwai a mako. komai lokacin da kuma inda abokin ciniki ke da buƙatu, zai iya samun damar taimakon taimakon fasaha tare da matsaloli. sabis na duk-yanayin yana ba da garantin saurin amsawa, ingantaccen bayani ga shigarwa da ƙaddamarwa, amfani da warware batutuwa daban-daban, da kuma nuna dogaro ga ingancin sabis ɗin samfuran mu gwargwadon iyawar sa da salon fim ɗin popcorn makerto ya wuce tsammanin abokan ciniki a duk faɗin duniya. , don sadar da babban bayanan sabis na tallace-tallace.