Kuna son alewa auduga? A gefe guda kuma, yana da sukari da iska tare da rubutu wanda kawai ke yawo daga hakora. Tare da launuka daban-daban da dandano, yana shahara sosai a wurin nunin faifai. Za ku ga almara mai fulawa da ke haifar da waɗannan abubuwan jin daɗi duk da haka na'urar alewa na auduga na kowa? Yana da ban mamaki da gaske!
Ko da yake yana iya zama mai sauƙi don yin alewa auduga, tsarin yana da wahala sosai. Yana yin cakuda mai launi ta hanyar haɗa sukari da kuka riga kuka canza. Bayan haka, kawai za ku dumama wannan concoction akan murhu har sai ya shiga cikin ruwa mai kauri. Sa'an nan kuma ku sanya haɗin da aka narkar a kan injin da ke jujjuya. Wannan injin yana jujjuyawa cikin sauri, kuma yayin da yake yin haka ruwan ya zama lallausan alewar auduga yana jujjuya cikin gungu.
Asali, wata na'ura ce ta kera alewar auduga da ke jujjuya floss ɗin sannan ta tattara ta a kan wani nau'in juyi wanda za'a iya sanya shi cikin sigarsa ta ƙarshe. Haka ake yin alewar auduga shekaru da yawa. Duk da haka, da yake kimiyya koyaushe yana da hanyar da za ta ɗaga zato mafi tushe, kusan shekaru biyu yanzu akwai wani nau'in na'ura da ke jujjuyawa wanda ke sa tsarin samarwa gabaɗaya ya zama mafi sauƙi da ... ƙarin daɗi: alewar auduga na robotic.
Ta-da! kamar yadda ya faru da auduga alewa ƙirƙira ce mai kyau wacce ke amfani da fasaha mai rikitarwa don yin (). Irin wannan injin mai ban mamaki don haɗawa, narke da jujjuya alewar auduga tare! Wannan yana nuna har yanzu shuka ce ta gida wacce ba ta buƙatar taimakon ɗan adam; Kuna yin saitin kuma yana yin abinsa.
Wani nau'i nau'i na robotic silinda mai tsayi tare da saman zagaye kusan kamar dome don injin alewar auduga. A cikin wannan na'ura, akwai ɓangaren da ake ƙara sukari da canza launin abinci idan kun haɗa su waje ɗaya. Hakanan yana da juzu'in juzu'i a ciki don cakudawar da aka narke don juyawa da sauri. Wannan jujjuyawar ita ce ta mayar da ita cikin alewar auduga mai laushi da muke son ci.
Abu ne mai ban sha'awa da ban sha'awa aiki akan na'urar alewa auduga na robotic !! Yin alewar auduga a gefe guda yana da sauƙi, duk abin da kuke buƙatar yi shi ne ku zuba a cikin kayan aikin ku kuma kunna shi. da boom. yin kwalliya mai laushi mai laushi mai dadi. yi la'akari da shi a matsayin wasan kwaikwayo na sihiri. - wanda ya ƙare tare da bayyanar daɗaɗɗen magani a waje babu inda!
Candy na auduga wani abu ne da za ku yi mamakin ɗanɗanonsa lokacin da kuka sha na farko kuma idan a cikin mahallin ba ku taɓa ɗanɗano ba, to ga wani babban abu yana zuwa muku. Amma, idan kuna da shi to a fili kun san yadda wannan yake da ban tsoro da ƙari. Anan ne sabon injin alewa na auduga na zamani ke faruwa - kasancewarsa na mutum-mutumi ya sa wannan magani ya fi kyau, yana mai da ita wata ƙwarewa ta musamman ga kowa.
Ƙungiyarmu na ƙwararrun injiniyoyi na iya ba da tallafin duniya 24/7 duk mako. Duk wani lokaci da wurin da kuke, idan dai abokin ciniki yana cikin sha'awar, za su iya samun damar samun damar tallafin fasaha da sauri da taimako tare da matsaloli. Muna ba da goyon baya ga kowane yanayi don ba da garantin saurin amsawa, ingantaccen bayani ga shigarwa da ƙaddamarwa, amfani da samfur don batutuwa daban-daban, don nuna amincewa da injin ɗanɗano na auduga na samfuranmu da samar da sabis na abokin ciniki tare da saman layin Mu ne. jajircewa don ƙetare tsammanin abokin ciniki da kuma duniya don ba da sabis na abokin ciniki mafi girma bayan tallace-tallace.
Kamfanin ya sami ISO9001, CE SGS takaddun shaida. Bugu da ƙari, suna da haƙƙin mallaka sama da 100 kuma an amince da su a matsayin "Kamfanin fasaha na fasaha a cikin lardin Guangdong". Ana fitar da injin auduga na auduga zuwa ƙasashe sama da 100 a duniya. Hakanan muna riƙe takaddun takaddun duniya iri-iri, gami da CE, CB CQC ROHS FDA NAMA FCC IC ROHS CSA SAA PSE KC UKCA LBGF ƙari.
Shenze cibiyar masana'antu ce wacce ke rufe 11,000 ta mamaye mita. Bugu da ƙari, sami ƙungiyar RD da ta ƙunshi ma'aikata fiye da 30 waɗanda suka sauke karatu daga Jami'ar Fasaha ta Kudancin China kuma suna da gogewar aiki fiye da shekaru 20 a fannin haɓaka fasaha a cikin wannan fanni. An kafa shi a cikin 2015, mu ƙwararre ne a cikin sabis na RD, kulawar tallace-tallace na injin auduga na auduga samar da injunan siyarwa. Muna ba da mafi yawan injuna na musamman da jimlar mafita ta atomatik.
sun sayar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 100, sun ba da sabis fiye da abokan ciniki 20,000 kuma an rubuta labarai iri-iri masu nasara. ayyuka da samfuran da masana'antun injinan auduga da yawa ke amfani da su, tun daga kananun kasuwanci zuwa manyan. sun sami amincewar abokan cinikinmu ta hanyar samfura masu inganci, sabis na ƙwararrun mu, da ingantaccen fahimtar bukatun su. Za mu ci gaba a nan gaba don kiyaye ainihin manufarmu don samar da ingantattun ayyuka da samfura don biyan buƙatun daban-daban na kasuwar duniya.